PICHA 5: Muonekano wa juu wa jiji la Dar es Salaam wakati wa mchana. | bongo satellite.
Breaking News
Loading...

Friday, 19 August 2016

PICHA 5: Muonekano wa juu wa jiji la Dar es Salaam wakati wa mchana.

By Millard Ayo.

Najua unaweza ukawa upo mbali na Tanzania au nje ya Dar es Salaam kwa muda mrefu, lakini hilo haliwekuwa tatizo la kukufanya ukakosa kujua habari za Dar es Salaam, mtu wangu wa nguvu naomba nikusogezee picha 5 za muonekano wa juu wa sehemu za katikati ya jiji la Dar es Salaam na muonekano wa majengo yake.
r4
55
233
r4
55
33
2
r4
55
33

2
Toa Maoni Hapa Chini

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT